Þorvaldur tekur við af Garðari - Landssamband smábátaeigenda

Þorvaldur tekur við af GarðariAðalfundur Smábátafélags Reykjavíkur var haldinn sl. miðvikudag. Góð mæting var á fundinn og umræður fjörugar.  


Það bar til tíðinda á fundinum að Garðar Berg Guðjónsson sem verið hefur formaður félagsins sl. fimm ár gaf ekki kost á sér til endurkjörs.
Gardar Thorvaldur100_5145-thumb.jpg
 
Nýr formaður Smábátafélags Reykjavíkur var kosinn Þorvaldur Gunnlaugsson (tv. á myndinni).  Þorvaldur er ekki ókunnugur starfinu þar sem Garðar tók við af honum á aðalfundi félagsins í október 2006.

Garðari voru þökkuð vel unnin störf í þágu félagsins.  


Á fundinum var mikil umræða um hafnaraðstöðu trillukarla í Reykjavík.  Fram kom í máli forsvarsmanna hafnarinnar að búið væri að opna aðstöðu fyrir smábáta við Norðurgarð.  Þar teldu þeir ætti að vera betri og öruggari aðstaða fyrir bátana en í Suðurbugtinni.  Nokkrir smábátaeigenda sem tjáðu sig um þessa nýju aðstöðu höfðu uppi efasemdir um öryggi hafnarinnar fyrir úthafsöldunni en höfnin er illa varin fyrir austanáttinni.

Félagsmenn sögðu þó aðstöðumálin öll vera á réttri leið, þó alltaf mætti betur gera.  Lofuð var landaðstaða hafnarinnar, en upptökubrautin talin varhugaverð.1 Athugasemdir

s Fall '09 RTW collection takes its inspiration from the natural beauty of the Egyptian landscape, and his shoe collection features five shoe styleswith names like Slither, Saunter rolex replica watches , SheDevil replica cartier replica cartier , Sand Strap and Strutalso created with Egyptian inspiration cheap cocktail dress cheap cocktail dress . Personally, I was never a fan of Siriano's designs (at least the ones that

 

efnisyfirlit síðunnar

Hönnun og umsjón: GB hönnun ehf, Laugavegi 13, 101 Reykjavík, augl@smabatar.is

...