Smábátafélag Reykjavíkur afþakkar afskipti ráðherra - Landssamband smábátaeigenda

Smábátafélag Reykjavíkur afþakkar afskipti ráðherra

Aðalfundur Smábátafélags Reykjavíkur var haldinn í höfuðstöðvum félagsins í Suðurbugtinni í gær 12. september.   Fundurinn einkenndist af snörpum umræðum sem framkölluðu hreinar línur félagsins til hinna ýmsu málaflokka smábátaeigenda.


Upplýst var á fundinum að LS ætti fulltrúa í óformlegum starfshópi á vegum sjávarútvegsráðuneytisins sem ætlað væri að endurskoða strandveiðikerfið.  Fréttir af fyrsta fundi hópsins féllu í grýttan jarðveg á fundinum, þar sem upplýst var að ekki væri gert ráð fyrir aflaaukningu til strandveiða.


Logo Reykjavík.jpg

Stjórn Smábátafélags Reykjavíkur var öll endurkjörin, en hana skipa eftirtaldir:

Þorvaldur Gunnlaugsson formaður
Jón Fr. Magnússon gjaldkeri
Páll Kristjánsson ritari
Arthur Örn Bogason meðstjórnandi
Guðmundur Jónsson meðstjórnandi


Fulltrúi félagsins í grásleppunefnd LS var kosinn Tómas HaukssonÁlyktanir til 32. aðalfundar LS


 

efnisyfirlit síðunnar

...